Starfsmenn

Jón Tómasson : Steypupantanir Reykjavík

Jón Tómasson

Steypupantanir Reykjavík

4400600
steypupantanir@steypustodin.is
Alexander G Alexandersson : Framkvæmdastjóri

Alexander G Alexandersson

Framkvæmdastjóri

4 400 405
alexander@steypustodin.is
Snorri Finnlaugsson : Fjármálastjóri og Starfsmannahald

Snorri Finnlaugsson

Fjármálastjóri og Starfsmannahald

4 400 572

825 0572

snorrif@steypustodin.is
Kolbrún Kolbeinsdóttir : Bókhald

Kolbrún Kolbeinsdóttir

Bókhald

4 400 448
kolbrunk@steypustodin.is
Benedikt Þ Guðmundsson : Sölustjóri

Benedikt Þ Guðmundsson

Sölustjóri

4 400 502
benni@steypustodin.is
Freyr Alexandersson : Markaðs- og sölufulltrúi

Freyr Alexandersson

Markaðs- og sölufulltrúi

4 400 455
freyr@steypustodin.is
Birna S Ragnarsdóttir : Viðskiptaþjónusta og innheimta

Birna S Ragnarsdóttir

Viðskiptaþjónusta og innheimta

4 400 457
birna@steypustodin.is
Gunnlaugur Helgason : Steypupantanir | Selfoss

Gunnlaugur Helgason

Steypupantanir | Selfoss

4 400 672
gunnlaugurh@steypustodin.is
Páll K. Eiríksson : Steypupantanir | Selfoss

Páll K. Eiríksson

Steypupantanir | Selfoss

4 400 672
pall@steypustodin.is
Guðbjörn Jóhannesson : Steypupantanir | Helguvík

Guðbjörn Jóhannesson

Steypupantanir | Helguvík

4 400 630
gudbjorn@steypustodin.is
Alan Winrow : Sölumaður og innkaupafulltrúi

Alan Winrow

Sölumaður og innkaupafulltrúi

4 400 423
alanw@steypustodin.is
Viðar Hreinn Olgeirsson : Sölu- og innkaupafulltrúi

Viðar Hreinn Olgeirsson

Sölu- og innkaupafulltrúi

4 400 504
viddi@steypustodin.is
Ólafur Kristjánsson : Sölumaður

Ólafur Kristjánsson

Sölumaður

4 400 507
olafurk@steypustodin.is
Kjartan Salómonsson : Sölustjóri

Kjartan Salómonsson

Sölustjóri

4 400 554
kjartan@steypustodin.is
Eiður Björn Ingólfsson : Einingar og hönnunarráðgjöf

Eiður Björn Ingólfsson

Einingar og hönnunarráðgjöf

4 400 712
eidur@steypustodin.is
Kai Westphal : Gæðastjóri

Kai Westphal

Gæðastjóri

4 400 642
kaiw@steypustodin.is
Kristinn Lind Guðmundsson : Gæðastjóri

Kristinn Lind Guðmundsson

Gæðastjóri

4 400 644
kristinnlg@steypustodin.is
Árni Már Ragnarsson : Verkstæði

Árni Már Ragnarsson

Verkstæði

4 400 722
arni@steypustodin.is
Kristinn Sigursveinsson : Lagermaður og bílstjóri

Kristinn Sigursveinsson

Lagermaður og bílstjóri

825 0654
kristinns@steypustodin.is